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FOMU YA UWAKILISHI

The Corporation Secretary,
Kenya Reinsurance Corporation Limited,
P. O. BOX 30271-00100

NAIROBI, KENYA

MIMI/SISI

wWa

nikiwa/tukiwa *mwanachama/wanachama wa shirika la KENYA REINSURANCE CORPORATION LIMITED,
ninamteua/tunamteua

Wa

au kwa kumkosa wa

kama *mwakilishi wangu/wetu ili kupiga kura kwa niaba yangu/yetu* katika Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Kampuni
hii ambao utafanyika kwa njia ya kielektroniki siku ya ljumaa, tarehe 20 Juni 2025 kuanzia saa tano kamili
asubuhi, na siku nyingine iwapo utaahirishwa.

llitiwa saini siku ya ,2025

Saini

Nina/Tunamwelekeza mwakilishi wangu/wetu kupiga kura kuhusu maamuzi yafuatayo jinsi nilivyo/tulivyoonyesha
kwa kutia alama kwenye kisanduku kinachofaa kwa kutumia alama ‘X! Iwapo hakuna ishara iliyoonyeshwa,
mwakilishi wangu/wetu atapiga kura au kutopiga kura yake au ruhusa yake na ninamwamuru/tunamwamuru
mwakilishi wangu/wetu kupiga kura (au kutopiga kura yake) jinsi anavyotaka kuhusiana na suala jingine lolote
ambalo litaibuliwa ifaavyo katika Mkutano huu.

Tafadhali weka alama inavyofaa kwenye kisanduku hapa chini ili kumwelekeza mwakilishi wako jinsi ya kupiga kura.

MAAMUZI KUUNGA | KUPINGA KUTOPIGA KURA

Uidhinishaji wa Ripoti na Taarifa za Kifedha za Mwaka uliokamilika
tarehe 31 Desemba 2024

Kuidhinisha mgao wa 0.10 kwa kila hisa

Uchaguzi wa Wakurugenzi: Kuchagua wawaniaji wafuatao
1.

2.

3.

Kuidhinisha ripoti ya Malipo ya mkurugenzi mkuu

Kuwapa wakurugenzi wakuu idhini ya kuamua mshahara wa mkaguzi
wa hesabu za kifedha

Kuwapa wakurugenzi wakuu idhini ya kuteua wanachama wa kamati
ya ukaguzi wa hesabu za kifedha

Kuidhinisha kampuni tanzu kufunguliwa nchini Tanzania




FOMU YA MAWASILIANO YA KIELEKTRONIKI

Tafadhali jaza kwa HERUFI KUBWA

Jina kamili la mwanachama/wanachama

Anwani:

Namba ya CDSC (kama inajulikana)

(Hii inaweza kupatikana kwenye taarifa yako CDSC)

Namba ya Simu:

Tarehe;

Saini:

Tafadhali tia alama kwenye MOJAWAPO ya visanduku vilivyo hapa chini kisha urejeshe kwa
Mkusanyaji Data (Image Registrar) kupitia S.L.P 9287 — 00100, Nairobi, orofa ya 5, Absa Towers (awali
ikiitwa Barclays Plaza), Loita Street:

Uidhinishaji wa Usajili

Nina/tunaidhinisha kujisajili kushiriki mtandaoni katika Mkutano Mkuu wa Mwaka utakaofanyika
tarehe 20 Juni 2025..

Ruhusa ya kutumia Namba ya Simu iliyotolewa

Nita/tutakubali kutoa ruhusa yangu/yetu ya kutumia namba ya simu iliyotolewa kwa ajili ya kupiga
kura kwenye AGM

Fahamu:

1.

lkiwa mwanachama hawezi kuhudhuria kibinafsi, Fomu hii ya Uwakilishi inapaswa kujazwa na kurejeshwa ili imfikie
msajili wa hisa wa Kampuni, Image Registrars Limited, Orofa ya 5, Absa Towers, Loita Street, S.L.P 9287, GPO 00100,
Nairobi, au kupitia barua-pepe kwa kenyareshares@image.co.ke ili kufika kabla ya Jumatano, tarehe 18 Juni 2025 saa
tano kamili asubuhi yaani saa 48 kabla ya mkutano au kuahirishwa kwake.

. lwapo mwanachama ni shirika, sharti Fomu ya Uwakilishi itiwe muhuri wa shirika hilo au sahihi ya afisa au wakili

aliyeidhinishwa wa shirika hilo.

. Kama mwenyehisa, una haki zote za mwenyehisa, mwakilishi mmoja au zaidi kutekeleza haki zako zote au mojawapo

kama mwenyehisa, ya kuhudhuria na kuzungumza na kupiga kura kwa niaba yako kwenye mkutano huo. lli kuteua
mwakilishi huyo, andika jina kamili la mwakilishi wako katika nafasi iliyotolewa. Si lazima mwakilishi huyo awe
mwenyehisa wa Kampuni hii.

. Kujazwa na kuwasilishwa kwa fomu ya mwakilishi hakutakuzuia kuhudhuria mkutano huo na kupiga kura kwenye

mkutano wewe binafsi, katika hali hiyo kura zozote zitakazopigwa na mwakilishi wako hazitazingatiwa.

. li kuwa halali, fomu ya uwakilishi inapaswa kujazwa, kutiwa saini na kuwasilishwa (chini ya mamlaka ya wakili au

mamlaka nyingine (ikiwa ipo) ambayo imekabidhiwa jukumu hilo au nakala iliyoidhinishwa ya mamlaka hiyo) kwa
Wasajili wa Picha, Barclays Plaza, Orofa ya 5, barabara ya Loita Street na anwani S.L.P 9287-00100 Nairobi kabla ya saa
tano asubuhi siku ya Jumatano, Juni 18, 2025 au, ikiwa ni kura iliyopigwa baada ya tarehe ya mkutano, au kuahirishwa
kwake, katika muda usiozidi saa 24 kabla ya muda uliowekwa wa kupiga kura, shughuli ambayo hutekelezwa zaidi ya
saa 48 baada ya siku ya mkutano au kuahirishwa kwa mkutano huo.

. Iwapo kampuni ni mwenyehisa, basi fomu hii ya mwakilishi lazima ikamilishwe chini ya

. muhuri wa kampuni hiyo au itiwe saini kwa niaba yake na afisa wa kampuni hiyo au wakili aliyeidhinishwa wa kampuni

hiyo.

. Chaguo la "kuzuia kura” limejumuishwa kwenye fomu ya uwakilishi. Athari ya kisheria ya kuteua chaguo hili kuhusu

maamuzi yoyote yale ni kwamba utachukuliwa kuwa hujapigia kura uamuzi husika. Idadi ya kura kuhusiana na kura
zilizozuiwa, hata hivyo, itahesabiwa na kurekodiwa, lakini zitapuuzwa katika hesabu ya idadi ya kura za au dhidi ya kila
uamuzi.
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