

FOMU YA MSHIRIKA

Katibu wa Shirika,
Kenya Reinsurance Corporation Limited,
S.L.P 30271-00100
NAIROBI, KENYA

MIMI/SISI _____ wa _____
kwa kuwa *mwanachama/wanachama wa **KENYA REINSURANCE CORPORATION LIMITED**, hii hapa
tunamteua _____ wa _____
au kumwondoa _____ wa _____
kama *mshirika/washirika wetu kupiga kura kwa ajili *yangu/yetu kwa niaba *ya/yetu katika
Mkutano Mkuu wa Kila Mwaka ulioratibiwa kufanyika katika Kampuni kwa njia ya kielektroniki siku
ya Ijumaa, tarehe 9 Oktoba 2020 saa 5.00 a.s., na uhairisho wowote utakaofuata.

Imetiwa saini _____ ya _____, 2020

Saini _____
MIMI/SISI tunaelekeza mshirika wangu/wetu kupiga kura kwa maamuzi yafuatayo kama MIMI/SISI
tulivyoashiria kwa kutia alama kwenye kisanduku kwa 'X'. Ikiwa hakuna ishara iliyotolewa, mshirika
wangu/wetu atapiga kura au kuondoa kura yake kwa usiri wake na MIMI/SISI tunahalalisha
mshirika wangu/wetu kupiga kura (au kuondoa kura) jinsi anavyofikiri ni vyema kuhusiana na suala
lolote jingine ambalo limewasillishwa ipasavyo kwenye Mkutano.

Tafadhali tia alama kwenye kisanduku kilicho hapa chini ili kuelekeza mshirika wako jinsi ya kupiga kura

MAAZIMIO	KWA	DHIDI YA	ILIOZULIWA
Kuikubali Ripoti na Taarifa za Kifedha za Mwaka Ulimalizikia tarehe 31 Desemba, 2019			
Kukubali mgao wa 0.10 kwa kila hisa			
Uchaguzi wa Wakurugenzi wakuu: Kuchagua wagombeaji wafuatao:			
1.			
2.			
3.			
Kuikubali Ripoti ya Malipo ya Wakurugenzi Wakuu			
Kuidhinisha wakurugenzi kuandaa malipo ya wakurugenzi wakuu			
Kuidhinisha wakurugenzi wakuu kuwateua wanachama wa kamati ya ukaguzi wa kifedha			
SHUGHULI MAALUM;			
Kurekebisha Vifungu vya Kishirika ili kutoa fursa ya kuendesha mikutano ya wenye-hisa kwa njia ya kielektroniki			

FOMU YA MAPENDELEO YA MAWASILIANO YA KIELEKTRONIKI

Tafadhali kamilisha kwa **HERUFI KUBWA**

Majina kamili ya wanachama: _____

Anwani: _____

Nambari ya CDSC (ikiwa inajulikana) _____

(Hii inaweza kupatikana kwenye taarifa ya CDSC)

Nambari ya Simu ya Rununu

Tarehe: _____.

Saini: _____.

Tafadhali teua kisanduku KIMOJA hapa chini na urejeshe kwa Rejista wa Taswira katika S.L.P 9287-00100 Nairobi, orofa ya 5, Jumba la Absa (lililokuwa Jumba la Barclays), Barabara ya Loita: Uhalalishaji wa Usajili	
MIMI/SISI tunahalalisha kujisajili ili kushiriki katika Mikutano ya Kila Mwaka mtandaoni unaoratibiwa kufanyika siku ya Ijumaa tarehe 9 Oktoba 2020.	
Idhini ya kutumia Nambari ya Simu ya Mkononi iliyotolewa	
MIMI/SISI tungependa kutoa idhini yangu/yetu kwa matumizi ya nambari ya simu iliyotolewa kwa madhumuni ya kupiga kura katika mkutano wa AGM	

Vidokezo:

Ikiwa mwanachama hawezi kuhudhuria mkutano mwenyewe, Fomu hii ya Mshirika inapaswa kukamilishwa na kurejeshwa na kumfikia rejista wa hisa wa Kampuni, Image Registrars Limited, Orofa ya 5, Jumba la Barclays, Barabara ya Loita, S.L.P 9287, GPO 00100, Nairobi, au kupitia barua pepe info@image.co.ke ambayo inapaswa kufika mwisho saa 4:00 a.s. Jumatano tarehe 7 Oktoba 2020 saa 5:00 a.s yaani. saa 48 kabla ya mkutano au uhairisho wowote utakaofanyika baadaye.

Ikiwa mwanachama ni shirika, Fomu ya Mshirika lazima ipigwe muhuri ya kawaida ya shirika hilo au kutiwa sahihi na afisa au wakili aliyeidhinishwa halali wa shirika kama hilo.

Kama mwenye hisa, una haki ya kuteua mshirika mmoja au zaidi kutekeleza haki zako zote au haki yoyote ile ya kuhudhuria na kuzungumza na kupiga kura kwa niaba yako katika mkutano. Ili kuteua mtu yeyote kuwa mshirika, weka jina kamili la mshirika wako katika nafasi iliyoachwa wazi. Si lazima mshirika awe mwenye hisa katika Kampuni..

Kukamilisha na kuwasilisha fomu ya mshirika hakutakuzuia kuhudhuria mkutano na kupiga kura mwenyewe katika mkutano, hii ikitokea kura zozote zilizopigwa na mshirika wako hazitajumuishwa.

Ili iwe halali, fomu ya mshirika inapaswa kujazwa, kutiwa saini na kuwasilishwa (pamoja na uwezo wa wakili au mamlaka nyingine (ikiwa kunayo) ambao chini yake, fomu imekabidhiwa au nakala halali iliyoidhinishwa ya uwezo au mamlaka kama hayo) kwa Image Registrars, Jumba la Barclays, Orofa ya 5, Barabara ya Loita na anwani S.L.P 9287-00100 Nairobi mwishoni 5.00 asubuhi siku ya Jumatano tarehe 7 Oktoba 2020 au, katika hali ya kura itakayopigwa baada ya tarehe ya mkutano, au mkutano wowote ulioahirishwa, sio chini ya saa 24 kabla ya muda ulioteuliwa kupiga kura inayofanywa saa 48 baada ya siku ya mkutano au mkutano ulioahirishwa.

Ikiwa kampuni yoyote itakuwa mwenye hisa basi fomu hii ya mshirika lazima itekelezwe chini ya muhuri yake ya kawaida au kutiwa sahihi kwa niaba yake na afisa wa kampuni hiyo au wakili aliyehalalishwa wa kampuni hiyo.

Chaguo la "kura lililoondolewa" limejumuishwa kwenye fomu ya mshirika. Athari ya kisheria ya kuchagua chaguo hili kwa uamuzi wowote ni kwamba utazingatiwa kuwa hujapigia kura uamuzi muhimu. Idadi ya kura kuhusiana na ni kura zipi zimeondolewa, hata hivyo, zitahesabiwa na kurekodiwa lakini hazitazingatiwa katika kupiga hesabu ya kura za kuunga mkono au kupinga uamuzi.